shafi_banner

Cire Cryo Fat Mai Daskare Injin Cryolipolysis Tsarin Hannun Kayan Aikin Na'urar

Cire Cryo Fat Mai Daskare Injin Cryolipolysis Tsarin Hannun Kayan Aikin Na'urar

Takaitaccen Bayani:

Brand Name: Cosmedplus
Aiki : Fat daskarewa , slimming jiki da kuma gyaran jiki
OEM/ODM: Sabis na Ƙwarewar Ƙwararru Tare da Mafi Mahimman Kuɗi
Ya dace da: Salon kyau, asibitoci, wuraren kula da fata, wurin shakatawa, da sauransu…
Lokacin Bayarwa: 3-5days
Takaddun shaida: CE FDA TUV ISO13485


Cikakken Bayani

Tags samfurin

360 digiri cryolipolysis

Ƙayyadaddun bayanai

Sunan samfur 4 cryo rike cryolipolysis inji
Ƙa'idar Fasaha Fat Daskarewa
Nuni allo 10.4 inch babban LCD
Yanayin sanyi 1-5 fayiloli (zazzabi mai sanyi 0 ℃ zuwa -11 ℃)
Yanayin zafi 0-4 gears (preheating na minti 3, dumama
zazzabi 37 zuwa 45 ℃)
Vacuum tsotsa 1-5 fayiloli (10-50Kpa)
Wutar shigar da wutar lantarki 110V/220V
Ƙarfin fitarwa 300-500w
Fuse 20 A

Amfani

1. 10.4inch launi tabawa , More humanised da sada zumunci , Sauƙi aiki
2. 4 cryolipolysis iyawa iya aiki lokaci guda ko da kansa.Za'a iya daidaita ma'aunin jiyya na hannu daban.
3. cryolipolysis rike da 360 ° sanyaya iya sa jiyya ga fadi da jiyya yankunan.sanyaya da sauri da adana ƙarin lokuta
Hannu 4 na iya aiki tare ko daban.don salon da kuma asibiti, injin saiti ɗaya na iya yin magani ga marasa lafiya 2 zuwa 4 a lokaci guda.zai iya samun kudi don salon da kuma asibiti.
5.save aiki kudin : ka kawai fasten rike a kan jiyya yankunan , babu bukatar aiki ya fi tsayi lokaci aiki .zai iya adana ƙarin farashin aiki don salon da asibiti.
6.Rashin Cin Hanci
Cryolipolysis ba ya haɗa da wani tiyata, allura, ko magunguna.A lokacin aikin, za ku kasance a faɗake kuma a hankali, don haka kawo littafi kuma ku shakata.Ka yi tunanin zama kamar yin aski fiye da hanyar likita.
7. Saurin Ci gaba
Hanyar tana ɗaukar lokaci daban-daban dangane da adadin jikin ku da kuke jiyya.Yawancin lokaci kuna iya tsammanin kasancewa a ciki da fita daga wurin wurin shakatawa a cikin ƙasa da awa ɗaya.Da zarar aikin ya ƙare, ya kamata ku yi tsammanin ganin sakamako a cikin makonni 3 (a cikin 'yan zaman).

šaukuwa cryolipolysis
cryolipolysis inji šaukuwa

Aiki

Daskarewa mai
Rage nauyi
Slimming jiki da siffata
Cire cellulite

cryolipolysis ems inji

Ka'idar

Cryolipo, wanda aka fi sani da daskarewa mai, hanya ce ta rage kitse mara tiyata wanda ke amfani da zafin sanyi don rage yawan kitse a wasu sassan jiki.An tsara hanyar don rage yawan kitse na gida ko ƙumburi waɗanda ba su amsa abinci da motsa jiki.amma tasirin yana ɗaukar watanni da yawa don gani. daga yanayin sanyi fiye da sauran sel, kamar ƙwayoyin fata.Yanayin sanyi yana cutar da ƙwayoyin mai.Raunin yana haifar da amsa mai kumburi ta jiki, wanda ke haifar da mutuwar ƙwayoyin mai.Macrophages, wani nau'in farin jini da wani ɓangare na tsarin garkuwar jiki, ana kiransa "wurin rauni," don kawar da matattun ƙwayoyin kitse da tarkace daga jiki.

cryolipolysis jiki contouring inji

  • Na baya:
  • Na gaba: