755nm+1064nm Alex ND yag Laser tsarin cire gashi
Ka'idar
Menene Laser Alexandrite?
Cire gashin Laser hanya ce ta cire gashi ta amfani da hasken Laser wanda ke shiga ta cikin melanin da ke cikin gashi kuma yana danne sel masu alhakin girma gashi. Alexandrite Laser Laser ne mai tsawon 755nm, kuma godiya ga kewayon sa da daidaitawa, ana ɗaukarsa mafi inganci da aminci don cire gashi.
Kafin ya daina wannan magani, yana da matukar muhimmanci a sami ƙungiyar ƙwararru na ƙwararru suna yin kimar fasaha. Dermoestética Ochoa yana da ƙwararrun ƙwararrun likitoci da wuraren fasaha, waɗanda ke haɗuwa don ba da mafi kyawun magani wanda ya dace da bukatun kowane mutum.
Amfani
1) Dual wavelength 755nm & 1064nm, da fadi da kewayon jiyya: gashi kau, jijiyoyin bugun gini kau, kuraje gyara da sauransu.
2) Babban maimaita rates: Isar da bugun jini da sauri, jiyya da sauri da inganci ga marasa lafiya da masu aiki.
3) Girman Tabo da yawa daga 1.5 zuwa 24mm sun dace da kowane yanki na fuska da jiki, haɓaka saurin jiyya da haɓaka jin daɗi.
4) Amurka ta shigo da fiber Optical don tabbatar da tasirin magani da tsawon rayuwa
5)Amurka ta shigo da fitulu biyu don tabbatar da kwanciyar hankali da tsawon rayuwa
6) Pulse nisa na 10-100mm, tsawon bugun jini nisa yana da gagarumin tasiri a kan haske gashi da lafiya gashi.
7) 10.4inch launi tabawa, aiki mai sauƙi da ƙarin ɗan adam
8) Laser na Alexandrite ya fi tasiri akan fata mai haske mai duhu gashi. Amfaninsa akan sauran hanyoyin kawar da gashi sune:
Yana share gashi har abada.
Yana da aminci da tasiri, tare da sakamako mafi kyau a cikin hammata, makwancin gwaiwa da ƙafafu.
Faɗin tsayinsa yana rufe ƙarin fata, don haka aiki da sauri fiye da sauran lasers.
Tsarinsa na sanyaya yana ba da damar sanyaya wurin da aka kula da shi nan da nan bayan kowane bayyanar, don haka rage rashin jin daɗi da zafi.


Ƙayyadaddun bayanai
Nau'in Laser | Nd YAGLaserAlexandriteLaser |
Tsawon tsayi | 1064nm 755nm |
Maimaituwa | Har zuwa 10 Hz Har zuwa 10Hz |
MaxDelivered Energy | 80 joules (J) 53 joules (J) |
Tsawon Pulse | 0.250-100ms |
Girman Tabo | 6mm, 8mm, 10mm, 12mm, 15mm, 18mm |
Isar da MusammanGirman Tabo na SystemOption | Ƙananan - 1.5mm, 3mm, 5mm3x10mmLarge-20mm, 22mm, 24mm |
Isar da Haske | Fiber na gani mai haɗe da ruwan tabarau tare da kayan hannu |
Sarrafa bugun jini | Canjin yatsa, sauya ƙafa |
Girma | 07cm Hx 46 cm Wx 69cm D(42" x18" x27") |
Nauyi | 118 kg |
Lantarki | 200-240VAC, 50/60Hz, 30A,4600VA lokaci guda |
Zaɓuɓɓuka Ƙarfafawar Na'urar sanyaya Haɗaɗɗen sarrafawa, akwati na cryogen da kayan hannu tare da ma'aunin nesa | |
Cryogen | HFC 134 a |
Duration na fesa DCD | Madaidaicin kewayon mai amfani: 10-100ms |
Tsawon Jinkirin DCD | Madaidaicin kewayon mai amfani: 3,5,10-100ms |
DCD PostSpray Duration | Madaidaicin kewayon mai amfani: 0-20ms |
Aiki
Rage gashi na dindindin ga kowane nau'in fata (ciki har da waɗanda ke da mafi ƙarancin gashi)
Launuka masu laushi
Yaduwa jajaye da tasoshin fuska
Spider da kafafu jijiyoyi
Wrinkles
Raunin jijiyoyin jini
Angiomas da hemangiomas
Tafkin Venous
Magani
Kamar yadda aka ambata a baya, Laser na Alexandrite ya fi tasiri yayin da fata ta fi sauƙi kuma mafi duhu gashi. Don haka, lokacin kaka da hunturu sune mafi kyawun lokuta don karɓar wannan magani.
A matsayinka na yau da kullun, ya kamata mutum ya jira wata ɗaya daga fallasa ta ƙarshe zuwa hasken rana ko UVA. A wasu lokuta inda fata har yanzu yana da tanned, yana da kyau a jira 'yan kwanaki don ƙarin aminci da tasiri.