4 Yana Hannu EMS Kyawun Muscle Instrument Muscle Stimulator
Ƙayyadaddun bayanai
Fasaha | High-Intensity Focus Electromagnetic |
Wutar lantarki | 110V ~ 220V, 50 ~ 60Hz |
Ƙarfi | 5000W |
Manyan hannaye | 2pcs (Don ciki, jiki) |
Ƙananan hannaye | 2pcs (Don hannuwa, ƙafafu) Na zaɓi |
Wurin zama na bene | Na zaɓi |
Ƙarfin fitarwa | 13 Tesla |
Pulse | 300 mu |
Raunin tsoka (minti 30) | > sau 36,000 |
Tsarin sanyaya | Sanyaya iska |
Amfani
1.Super inganci
Za ku sami kyakkyawan sakamako fiye da mafi ƙalubale na motsa jiki na motsa jiki.ba shi yiwuwa a yi ƙoƙarin dacewa a cikin squats 20,000 ko zama-up a cikin zama ɗaya.Koyaya, sculpting Ems yana samar da waɗannan sakamakon duk lokacin da yake horarwa, yana ƙarfafa motsa jiki don samun ƙarfin tsoka da ƙarfi.
2. Inganta metabolism inganta
da sauri metabolism, kuma da sauri ka rasa nauyi.(wasu Ems sculpting marasa lafiya apoptosis index ya karu daga 19% zuwa 92% bayan jiyya)
3.Sakamakon gaggawa.
Za ku ga tabbataccen sakamako lokacin jiyya ɗaya kawai.Jiyya gabaɗaya sun haɗa da zama huɗu a cikin lokacin sati 2 – 3 tare da sakamako mai zurfi.a lokaci guda Sakamakon ya ƙare!
4.100% Mara cin nasara.
Babu tiyata
Babu maganin sa barci
Dace da kowa
5.babu hutu.
Ems sculpting baya buƙatar pre-jiyya ko lokacin dawowa bayan jiyya.Ba ya shafar ayyukanku na yau da kullun ba tare da jin daɗi ba
6. gajeriyar lokacin magani.
Kowane magani yana ɗaukar mintuna 30 kawai -- wannan ya yi ƙasa da lokacin da kuke kashewa don siyayyar kayan abinci na mako-mako!Ya dace sosai don ku iya shiga cikin lokacin hutun abincin rana ko tsakanin tafiye-tafiyen kasuwanci.
Aiki
EMS + RF: an ƙera shi don dalilai na ado, yana da hannaye 4 tare da babban ƙarfi.Fasaha ce mai yankan-baki a cikin jujjuyawar jiki, saboda ba wai kawai tana ƙona kitse ba, har ma tana gina tsoka.
EMS: Zafi iri ɗaya don wurin magani, ta yadda kitsen da ke ƙarƙashin jiki ya kai ga zafin jiki da sauri, yana samun sakamako biyu na ƙarfafawa da narkar da mai.
Wuraren magani
Makamai
Kafafu
Ciki
hip
Ka'idar
Injin sculpting Ems gajere ne don babban mai horar da tsokar tsokar lantarki.Hanyar jiyya tana haifar da ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan tsokar tsoka wanda ba za a iya samu ta hanyar ƙanƙantar son rai ba.Lokacin da aka fallasa shi zuwa ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙwayar tsoka, ana tilasta ƙwayar tsoka don daidaitawa zuwa irin wannan matsananciyar yanayin, yana amsawa tare da zurfin gyare-gyaren tsarinsa na ciki wanda ke haifar da ginin tsoka da sassaka jikinka.
A lokaci guda, 100% matsananciyar ƙwayar tsoka na fasaha na fasaha na Ems na iya haifar da kitse mai yawa.Rushewa, wanda tsarin al'ada na jiki ke fitarwa a cikin 'yan makonni.Saboda haka, siriri kyakkyawa inji iya ƙarfafa da kuma kara tsoka, da kuma rage mai a lokaci guda.